#LIVE : BLOCK 89 EXCLUSIVE REALESE FROM DULLY SYKES (SEPTEMBER 11, 2019)

#LIVE : BLOCK 89 EXCLUSIVE REALESE FROM DULLY SYKES (SEPTEMBER 11, 2019)

Related news:

44 Comments:

Harmonii Muzik
Harmonii Muzik:
aaaaaahhh nooooowww this is serious
Edwin Fernandes
Edwin Fernandes:
Dully kuna kitu kama unatufichaaa hivi ..mbona umepoza sana ...au madogo wanauliza maswali ya kitoto sana
Ezra Daniel
Ezra Daniel:
Since day one with Salome,Julieta,historia ya kwel,Nyambizi,Hajisad,Rafik,till today ctil mantain his postion🙌💪
mzizima updates
mzizima updates:
Wasafi maswali yenu yakiwaki Sana yana usnitch mwingi
sunnyboy VEVO
sunnyboy VEVO:
Kiukweli musipojilekebixha mutajixikiliza wenyewe make Hugo m2 imara hapo hana kazi ni ujinga na utoto m2pu
ernest nchumuye
ernest nchumuye:
Dully usiongee chchte kuusu harmonize utamponza,watu miskio ipo waz km soko la shimoni k/koo
Edwin Fernandes
Edwin Fernandes:
Safi sana dully .....utu uzima dawa
marko ernest
marko ernest:
Wasafi wenyewe wanamumunya kuliongelea ninyi mnataka kumvesha mzigo Dully, mnabinya na pua we already know z answer fyuuuu!! Watangazaji zero wamebebana bebana tu hapa bora hata Ammy gal anawakalisha hawa wadada
ras vegas
ras vegas:
Dull mhuni anacheza had tangazo
Omar Juma
Omar Juma:
Hyu jmaa hazeeki sjui kwnn
mercy roy
mercy roy:
Mnazngua nyie mnalazimisha kila mtu aone Harmo kafanya vibaya, maamuzi si yake..
nelson joseph
nelson joseph:
harafu leo jonijo hujafanya cuts kwa kichwa kwenye intervew na dully
Neymar Suleyman
Neymar Suleyman:
Dully fundi sana wakujibu
bashiru kassim
bashiru kassim:
Jonijo mzee baba huyu demu mweusi anazingua ana uliza maswali ya kiwak yaan bora kipind kile upo man alone ulikuwa poa sana
johari abdalla
johari abdalla:
Wallaahiii interview za media hii ni ukereketwa na kuvutia kwao tu,au lazima wakufosi na kukulazima,kwa mambo wanayoyataka wao,ila nimependa alivojibu na kupanguwa Legend Dully Syks,japokuwa tena naamini hawakuridhika,maana sivo wanavotaka wao..ila ndo hakuna jins,badilikeni na kukiendesha vizur kipind..na sio kukiendesha kiukereketwaa.
Adeni kong Movich
Adeni kong Movich:
👍
Emmy Yahya
Emmy Yahya:
Kaka mkubwa dully
Zainabu Suma Zainabu Suma
Zainabu Suma Zainabu Suma:
Mmepooza sasaiv.loooh
johari abdalla
johari abdalla:
Pia kipindi munakiendesha kifitna fitna tuuu...madilikeni na kuendesha vuzur kipindi,sio kikereketwa na ufitnaa
Assumani Assan
Assumani Assan:
Dully mbona mpole sana.
Joe Kalamba
Joe Kalamba:
Mope hi Sana
Activist Tz
Activist Tz:
Mbona watangazaji wanaleta mapozi hatuangalii ujinga nyie wajiriwa tu duli apewe heshima hatukuja kuangalia miwani au unafiki nyie vipi
Activist Tz
Activist Tz:
Duli and hit Siku nyingi
Baraka Muhimbano
Baraka Muhimbano:
San kk
BARAKA DEO
BARAKA DEO:
Legend
erick cartona
erick cartona:
Interview ina boa san aiseeh mbaya mno
Stanislas Denis
Stanislas Denis:
Kwanini Huzeeki wewe????
Activist Tz
Activist Tz:
Sauti zake dhahabu ..back in the days? Mbona sauti zake ndio zinawalipa mshahara
Oswald Mwihava Paul
Oswald Mwihava Paul:
Yaaan hawa ni zaidi ya waandishi ni ma spy wa diamond Mafalasi sana, dizain kama wanafununu na kitu flani sasa wanamchimba flan hiv...yaaan usnitch maswali ya kubomoa na si kujenga et " we av already known the answer" wakati umeambiwa NO COMMENT..SHAME ON YOU Mfyuuuu hatuitaji uchafu wa namna hii kwe sanaa
Johnison Mapudi
Johnison Mapudi:
Yani huyu demu black anazngua sana
Brown Morreau
Brown Morreau:
Bring back our InnosB :-)
Activist Tz
Activist Tz:
Mbona watangazaji wanaleta mapozi hatuangalii ujinga nyie wajiriwa tu duli apewe heshima hatukuja kuangalia miwani au unafiki nyie vipi
Arnold Mboli
Arnold Mboli:
Nina furahi sana ku mhona tena dully mimi nipo DRC hila mtoto wa bongo kinondoni
Rkplatnumz Platnumz
Rkplatnumz Platnumz:
Duh amakweli Dully huzeeki Duh toka julieta hadi Leo bado upo vile vile
Emanuel Charles
Emanuel Charles:
jamaa huyu hazeek jaman uyu duli
kaleb madeus
kaleb madeus:
Mara yakwanza kipind jonijoo anafanya kipind peke yake the bartender nilikuw namkubar snaa ila SAS baada yakukutana na hawa machiz Amekuwa zero hana jipya yaani Awa akina MTU imara hawana vipaji vyakutangaz end Utoto mwingi kerere zisizo na mpango kujishaua snaa maswali yausinitch Alf wanajiona hao ndo bora kuliko wasanii kitu ambacho sio kwel, Mbona muna studio mzur lkn watangazaj Burr yaan hasara tupu muna tuvunja moyo snaa sis tunachojua nikwamba wasaf nimwatu wakz SAS nyie mobna mfala ivyo?
Abuubakr Achani
Abuubakr Achani:
Dully mbon huzeeki
Gabriel Ayub
Gabriel Ayub:
Ukubwa dawa
Siwema Michael
Siwema Michael:
Yani mnapenda kuropoka watangazaji ya hichi kipindi hajulikani mwanamke wala mwanaume alafu we mtu imara utakuwa shogaa maana sio kawaida kwakweli
godfrey mbwambo
godfrey mbwambo:
LEGEND WA HOVYO SANA AMBAYE HAJUI KUJIBU MASWALI!!!!
Chitumbix Online
Chitumbix Online:
INTERVIEW MBOVUUU, KUTOKANA NA MSANII HAENDANI NA MOVEMENTS ZA INTERVIEW ZA SASA, HANA CONTENTS ZA KUZUNGUMZIWA NA HATA KILE ANACHOULIZWA HAJIBU
Prince Nyakurungwi
Prince Nyakurungwi:
Jamaa hawajarizika safi sannnnnna dull wewe kweli MTU mzimaa
Hamza Hussein
Hamza Hussein:
such a boring artist in interviews.
Jack Jay Bright
Jack Jay Bright:
Yaan leo ndo nimeamin!! Watangszaji wa wasafi tv niziro kabisa!! Yaan hii interview haina point kabisa!! Waliomakin wataelewa namaanisha. Na unsubscribe hii Chanel